Gbẹ konjac iresi Shirataki Rice | Ketoslim Mo
Àpèjúwe Ọjà
Apẹrẹ rẹ̀ jọ ti iresi lasan, ṣugbọn o ṣe anfani diẹ sii fun ilera.shirataki iresio kere ninu awọn kalori ati awọn carbohydrates, nitorinaa o jẹ piperirọpo ounjẹtí o bá ń gbìyànjú láti dín ìwúwo ara rẹ kù tàbí láti ṣàkóso sùgà.Dídàpọ̀ rẹ̀ pẹ̀lú ìrẹsì ojoojúmọ́ rẹ tún jẹ́ àǹfààní.Irẹsi konjac gbígbẹni a ṣe lati gbongbo tiọgbin konjacó sì ní àwọn èròjà mímọ́ tónítóní tí a lè tọ́pasẹ̀ wọn, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àyànfẹ́ pípé sí ìrẹsì déédéé.
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Iye deede: | Fún 200g(iresi gbigbẹ ti a ti sè) |
| Agbára: | 28.4kcal/119kJ |
| Ọ̀rá Àpapọ̀: | 0g |
| Kabọhaidireeti: | 6g |
| Fáíbà | 0.6g |
| Púrọ́tíìnì | 0.6g |
| Sódíọ̀mù: | 0mg |
| Orukọ ọja: | Shirataki gbẹIrẹsi Konjac |
| Ìsọfúnni: | 200g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Omi,Iyẹ̀fun Konjac |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 5Kcal |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | Kò ní glútéènì/ Púrọ́tínì kékeré/Ọ̀rá kékeré |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù, àwọn nudulu oúnjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese idaduro kan (lati apẹrẹ si iṣelọpọ) 2. Ju ọdun mẹwa ti iriri lọ 3. Iṣẹ́ ODM OBM OEM 4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ 5. Iye aṣẹ ti o kere ju |
Àwọn òtítọ́ nípa ìrẹsì Shirataki Konjac
iresi Shirataki(tàbíIrẹsi gbigbẹ konjac) ni a ṣe lati inuọgbin konjacó sì ní omi 97% àti okun 3%.
Irẹsi gbigbẹ di rirọ ati pe o ni irisi jelly lẹhin ti o fa omi ati rirọ.
Irẹsi gbigbẹ Konjac jẹ ounjẹ ti o dara fun idinku iwuwo ati iṣakoso suga, nitori gbogbo 100 giramu ti iresi gbigbẹ konjac nikan ni awọn kalori 73KJ ati 4.3 giramu ti awọn kabohaidireeti, ati pe akoonu ọra ati suga jẹ 0.
Ìrísí ìrẹsì shirataki yóò yípadà lẹ́yìn dídì, nítorí náà má ṣe dì àwọn ọjà tí a fi ìrẹsì shirataki ṣe sínú fìríìsì! Tọ́jú sí i ní iwọ̀n otútù yàrá!
Awọn ilana sise
(Ipin iresi ati omi jẹ 1: 1.2)





