Irẹsi Kabu kekere, Irẹsi Páálì Funfun Konjac | Ketoslim Mo
Nípa ohun kan
Awọn eroja akọkọ tiirẹsi konjac pearlni: gbòǹgbò konjac àti omi; èròjà pàtàkì nínú konjac ni glucomannan, èyí tí ó jẹ́ irú okùn oúnjẹ kan tí ó ṣe àǹfààní fún ara ènìyàn. Lẹ́yìn tí ó bá wọ inú ìfun, yóò fa omi, yóò sì wú láti mú kí ó ní ìmọ̀lára pé ó kún, nípa bẹ́ẹ̀ yóò dín oúnjẹ kù; èkejì, Ó tún ní ipa láti mú àyíká ìfun sunwọ̀n sí i, láti mú kí ìfun máa ṣiṣẹ́ kí ó sì mú kí ìgbẹ́ gbuuru sunwọ̀n sí i. Ní àkókò kan náà, ìrẹsì konjac kò ní suga kankan, kò ní kalori púpọ̀, àtiAwọn kabohaidireeti kekereÓ lè rọ́pò ìrẹsì lásán àti ríraKetoslim MoKonjac tiirẹsi pearliláti jẹ́ kí oúnjẹ rẹ ní ìlera tó dára.
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Irẹsi pearl Konjac-Ketoslim Mo |
| Ìwọ̀n àpapọ̀ fún àwọn nudulu: | 270g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Iyẹ̀fun Konjac, Omi |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 0 |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | giluteni/ọra/aláìní suga/kabohayidireeti kekere |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù, àwọn nudulu oúnjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ 3. OEM&ODM&OBM wa 4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ 5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Agbára: | 125KJ |
| Púrọ́tínì: | 0g |
| Àwọn ọ̀rá: | 0 g |
| Kabọhaidireeti: | 6.4g |
| Sódíọ̀mù: | 12mg |
Iye Ounjẹ
Rírọ́pò Oúnjẹ Tó Dáadáa --Oúnjẹ Oúnjẹ Alágbára
Iranlọwọ ninu pipadanu iwuwo
Kalori kekere
Orísun okun onjẹ tó dára
Okùn oúnjẹ tí ó lè yọ́
Dín hypercholesterolemia kù
Ore Keto
Àìlera ẹ̀jẹ̀ tó pọ̀jù
Ṣé o mọ ìrẹsì wo ló ní ìwọ̀n carbohydrate tó kéré jùlọ?
| Igbesẹ 1 | Ohun tí o kò mọ̀ ni pé ìrẹsì ìgbẹ́ tún jẹ́ orísun tó dára fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ oúnjẹ mìíràn, títí bí zinc, Vitamin B6, àti folic acid. Ìrẹsì ìgbẹ́ ní ìwọ̀n carbohydrate tó kéré sí i ju àwọn ìrẹsì mìíràn lọ, pẹ̀lú 32 giramu ti carbohydrate net fún ife ìrẹsì jíjẹ (164 giramu). |
| Igbese 2 | Èyí tó tẹ̀lé ni ìrẹsì tí konjac ṣe, nítorí pé konjac fúnra rẹ̀ jẹ́ èso oko tí kò ní carbohydrate púpọ̀, oúnjẹ tí ó ní í ṣe pẹ̀lú konjac tí ó ń ṣe, kalori rẹ̀ náà kéré gan-an, púpọ̀ sí i, o kò ní láti ṣàníyàn nípa ìṣòro ìwọ̀n suga nínú ẹ̀jẹ̀. |
Kọ ẹkọ diẹ sii nipa awọn ọja Ketoslim Mo
Kí ni ìrẹsì konjac?
Irẹsi atọwọda Konjac ni a fi lulú Konjac ati lulú kekere ṣe pẹlu imọ-ẹrọ alailẹgbẹ. Apẹrẹ rẹ dabi iresi adayeba, o ni itọwo rirọ ati giluteni, o ni rirọ, o le se okun ti ko ni okun laisiyonu, agbara ooru kekere, iresi atọwọda tuntun.
Irẹsi wo ni o kere julọ ninu awọn kabohaidireti?
Àwọn oúnjẹ tí kò ní carbohydrate púpọ̀ ni ìrẹsì, àlìkámà, àgbàdo, oats àti àwọn oúnjẹ mìíràn, lẹ́yìn náà, oúnjẹ tí ó ní kalori tó kéré jùlọ ni ìrẹsì Konjac, okùn gíga àti kalori tó kéré, pẹ̀lú konjac tí a fi ìrẹsì oat ṣe, pẹ̀lú ìrẹsì rice, sísè ìrẹsì millet, ìrẹsì porridge, tàbí ìrẹsì porridge, àwọn kalori wọn ní ìfiwéra pẹ̀lú ìrẹsì, kéré púpọ̀, ó tún jẹ́ àṣàyàn tó dára.
Kí ni ìyàtọ̀ láàárín ìrẹsì konjac àti ìrẹsì pearl konjac?
Ìrẹsì Konjac àti ìrẹsì pearl konjac jọra, sí ìrẹsì fine powder Konjac, ìrẹsì micro powder gẹ́gẹ́ bí ohun èlò pàtàkì, tí a fi ìlànà àrà ọ̀tọ̀ ṣe, ó ní okun oúnjẹ, omi erogba díẹ̀ àti ooru díẹ̀, ìyàtọ̀ wọn ní pàtàkì ni pé ìrísí rẹ̀ kò jọra, ìrẹsì Konjac jẹ́ ìrẹsì ọkà gígùn, ìrẹsì pearl sì jẹ́ yípo. Kò sí ìyàtọ̀ nínú ìtọ́wò, a lè fi ìrẹsì Konjac kún àwọn èròjà mìíràn láti ṣe àwọn adùn ìrẹsì mìíràn.



