Irẹsi Ti A Ti Sise Ti O Ni Okun Giga Irẹsi Konjac | 0 suga, iresi kekere kalori | Ketoslim Mo
Nípa ohun kan
Ketoslim MoOkun giga ti a ti se tẹlẹIrẹsi Konjacjẹ́ oúnjẹ tí ó ní okùn púpọ̀, tí ó ní ọ̀rá díẹ̀. A fi konjac déédé ṣe é, ó sì ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ okùn oúnjẹ, èyí tí ó ń mú kí ìlera ìfun pọ̀ sí i, tí ó sì ń ṣàkóso ìwọ̀n suga nínú ẹ̀jẹ̀. Ó dára fún àwọn tí wọ́n ń ṣàníyàn nípa oúnjẹ.
Nípa ohun kan
1. Ọ̀RÀ TÍ Ó KẸ́RẸ̀:Okùn gíga tí a ti sè tẹ́lẹ̀irẹsi konjacjẹ́ oúnjẹ tí ó ní ọ̀rá díẹ̀. Ó ní ọ̀rá díẹ̀ ní ìfiwéra pẹ̀lú ìrẹsì déédéé tàbí àwọn oúnjẹ pàtàkì mìíràn, èyí tí ó ń ran lọ́wọ́ láti ṣàkóso ìwọ̀n kalori tí a ń jẹ. Ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún àwọn ènìyàn tí wọ́n ní àníyàn nípa ìwúwo àti ọ̀rá tí ó pọ̀ jù.
2. Okùn Oúnjẹ Gíga:Okùn gíga tí a ti sè tẹ́lẹ̀irẹsi konjacÓ ní okun oúnjẹ púpọ̀. Okùn oúnjẹ ṣe pàtàkì fún ìlera ìfun, ó ń mú kí ìfun gbéraga, ó ń dènà ìgbẹ́ gbuuru àti láti ṣàkóso oúnjẹ jíjẹ. Yíyan okun oúnjẹ púpọ̀.irẹsi konjacGẹ́gẹ́ bí oúnjẹ pàtàkì, ó lè mú kí ìwọ̀n okùn oúnjẹ rẹ pọ̀ sí i, kí ó sì mú kí iṣẹ́ ìfun rẹ sunwọ̀n sí i.
3. Kò ní glúténì:Okùn gíga tí a ti sè tẹ́lẹ̀Irẹsi Konjacjẹ́ oúnjẹ tí kò ní glútéènì fún àwọn ènìyàn tí wọ́n ní ìfàmọ́ra glútéènì tàbí èròjà glútéènì. Glútéènì jẹ́ prótíìnì tí a rí nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọkà, ṣùgbọ́n ó lè fa ìfàmọ́ra tí kò rọrùn tàbí tí kò dára nínú àwọn ènìyàn kan. Nípa yíyan tí kò ní glútéènìirẹsi konjac, o le gbadun ounjẹ aladun kan nigba ti o ba yago fun awọn iṣoro ti o ni ibatan pẹlu giluteni.
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Àwọn Òtítọ́ Nípa Ìlera | |
| Ìwọ̀n méjì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | |
| Iwọn ìṣẹ́ | Àpò ìdajì (100g) |
| Iye Fun ipin kan: | 334 |
| Àwọn kalori | |
| %Iye Ojoojúmọ́ | |
| Ọ̀rá Àpapọ̀ 0.6g | 1% |
| Ọ̀rá tí ó kún 0g | 0% |
| Ọ̀rá Trans 0g | |
| Àròpọ̀ Kabọ̀háídéréètì 72g | 24% |
| Púrọ́tínì 5.1g | 9% |
| Okùn oúnjẹ 8.1g | 32% |
| Àròpọ̀ Súgà 0g | |
| Fi 0g ti a fi kun suga kun | 0% |
| Sódíọ̀mù 0g | 0% |
| Kì í ṣe orísun kalori pàtàkì láti inú ọ̀rá, ọ̀rá tí ó kún fún ọ̀rá, ọ̀rá trans, cholesterol, suga, Vitamin A, Vitamin D, calcium àti iron. | |
| *Iye ogorun ojojumọ da lori ounjẹ kalori 2,000. | |
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Irẹsi Konjac ti o ni okun giga ti a ti se tẹlẹ |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Irẹsi,lulú konjac, sitashi àgbàdo amylose giga (ti o le farada) |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | Kò ní Gilútẹ́nì/Ọ̀rá Kéré/Okùn Gíga/Kò ní Sódíọ̀mù |
| Iṣẹ́: | Pípàdánù Ìwúwo, Dídín Súgà Ẹ̀jẹ̀, Rírọ́pò Oúnjẹ Onjẹ Ewebe |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Apapọ iwuwo: | 80-120g (ṣe àtúnṣe) |
| Okùn oúnjẹ: | 8.1g |
| Àkóónú Ọ̀rá: | 0.6g |
| Ìgbésí ayé selifu: | Oṣù 12 |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese idadoro kan |
| 2. O ni iriri ju ọdun mẹwa lọ | |
| 3. OEM ODM OBM wa | |
| 4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ | |
| 5. MOQ kekere |
Àwòrán Àlàyé
Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Tó Wúlò
Ilé-iṣẹ́






