ounjẹ ipanu konjac ti China (Adun ikoko gbona) | Ketoslim Mo
Oúnjẹ oúnjẹ konjac ti ChinaÀwọn èròjà náà ni: omi,iyẹfun konjac、sitashi、 epo ẹfọ、 ata、 iyọ̀、 suga funfun、Igbesi aye selifu: oṣu 12; Iwọn apapọ 270g, ti a fipamọ sinu ibi ti o tutu ati gbigbẹ. Ma ṣe di didi.
Oúnjẹ oúnjẹ onípele gíga tí kò ní sùgà ní òṣùwọ̀n, oúnjẹ ojúmọ́ tí a lè ṣe àtúnṣe sí oúnjẹ ojúmọ́ konjac oúnjẹ ìpanu konjac
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Ṣáínàounjẹ ipanu konjac-Ketoslim Mo |
| Ìwọ̀n àpapọ̀ fún àwọn nudulu: | 22g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Omi,Púlú Konjac, Ata onígi (ata onípele), epo rapeseed, sitashi, iyọ̀ tí a lè jẹ, ata, suga funfun, àwọn turari, ìyẹ̀fun ìwúkàrà, Àwọn afikún oúnjẹ (sodium glutamate, 5 '-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), essential easy |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 0 |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | láìsí giluteni/ọra/sùgà,kabọhaidi kekere/ |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù,awọn nudulu ounjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ3. OEM&ODM&OBM wa 4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ 5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Agbára: | 456kJ |
| Púrọ́tínì: | 1.1 g |
| Àwọn ọ̀rá: | 6.2g |
| Kabọhaidireeti: | 7.6g |
| Sódíọ̀mù: | 1026 miligiramu |
Iye Ounjẹ
Rírọ́pò Oúnjẹ Tó Dáadáa --Oúnjẹ Oúnjẹ Alágbára
Iranlọwọ ninu pipadanu iwuwo-ht
Kalori kekere
Orísun okun onjẹ tó dára
Okùn oúnjẹ tí ó lè yọ́
Dín hypercholesterolemia kù
Ore Keto
Àìlera ẹ̀jẹ̀ tó pọ̀jù
Kí ni oúnjẹ konjac?
| Igbesẹ 1 | Ẹnìkan lè rò pé a fi squid tàbí ẹja octopus ṣe oúnjẹ náà. Ṣùgbọ́n ní òótọ́, a fi ìyẹ̀fun konjac ṣe oúnjẹ náà. |
Kọ ẹkọ diẹ sii nipa awọn ọja Ketoslim Mo
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa




