shirataki lasagna adani Konjac tutu nudulu | Ketoslim Mo
Keto carbohydrate kekerelasagna shiratakia le se e ni egberun pancake, a le fi obe bo aarin, a le fi ẹfọ ti a ti ṣetan lati jẹ ati ẹran sisun Patty, a le jẹ ẹ ni adun pupọ, iru konjac yii ti a fi lasagne ṣe,nudulu shirataki konjacOunjẹ kò ní gbóná, àpò kan jẹ́ 270 giramu, ìwọ̀n rẹ̀ jẹ́ ti ẹnìkan. A lè ṣe àtúnṣe rẹ̀, láìsí àyẹ̀wò OEM/ODM.
Nudulu konjac ti a ṣe adani 270g ti awọ tutu ti o ni kabu kekere ti o jẹ shirataiki Konjac Tutu Nudulu
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | lasagna konjac-Ketoslim Mo |
| Ìwọ̀n àpapọ̀ fún àwọn nudulu: | 270g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Iyẹ̀fun Konjac, Omi |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 0 |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | giluteni/ọra/laisi suga,kabọhaidi kekere/ |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù,awọn nudulu ounjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ3. OEM&ODM&OBM wa4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Agbára: | 5Kcal |
| Púrọ́tínì: | 0g |
| Àwọn ọ̀rá: | 0 g |
| Kabọhaidireeti: | 1.2g |
| Sódíọ̀mù: | 0 miligiramu |
Iye Ounjẹ
Rírọ́pò Oúnjẹ Tó Dáadáa --Oúnjẹ Oúnjẹ Alágbára
Iranlọwọ ninu pipadanu iwuwo-ht
Kalori kekere
Orísun okun onjẹ tó dára
Okùn oúnjẹ tí ó lè yọ́
Dín hypercholesterolemia kù
Ore Keto
Àìlera ẹ̀jẹ̀ tó pọ̀jù
Ohunelo Lasagne Konjac
O tun le fẹran
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa




