Konjac root fiber odidi ounje hotpot irun ikun Okun kekere kalori giga
Nípa Ketoslim mo
Ketoslim moCo., Ltd. jẹ́ olùpèsèoúnjẹ konjacpẹ̀lú àwọn ohun èlò ìdánwò tó ní àwọn ohun èlò tó dára àti agbára ìmọ̀-ẹ̀rọ tó lágbára. Pẹ̀lú onírúurú nǹkan, dídára tó dára, owó tó bójú mu àti àwọn àwòrán tó wọ́pọ̀, a máa ń lo àwọn ọjà wa ní ilé iṣẹ́ oúnjẹ àti àwọn ilé iṣẹ́ míìrán.
Awọn anfani wa:
• Ìrírí iṣẹ́ ajé tí ó ju ọdún mẹ́wàá lọ;
• Agbegbe gbingbin onigun mẹrin 6000+;
• Ìṣẹ̀dá ọdọọdún tó ju 5000 lọ;
• Àwọn òṣìṣẹ́ tó ju ọgọ́rùn-ún lọ;
• Àwọn orílẹ̀-èdè tí wọ́n kó jáde ní òkèèrè tó ju 40 lọ.
Àwọn àmì ọjà
| Orukọ ọja: | oúnjẹ oníjẹun ti konajc-Ketoslim Moikùn onírun |
| Apapọ iwuwo | 270g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Púlú Konjac(Iyẹfun Konjac), Omi |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 0 |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | gilútẹ́nì/ọ̀rá/laisi suga, carbohydrate kekere/okùn gíga |
| Iṣẹ́: | pipadanu iwuwo, suga ẹjẹ ti o dinku,awọn nudulu ounjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ 3. OEM&ODM&OBM wa 4Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ 5. MOQ kékeré |
Eroja miiran: lulú omi
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Agbára: | 17Kcal |
| Púrọ́tínì: | 0g |
| Àwọn ọ̀rá: | 0 g |
| Kabọhaidireeti: | 2.8g |
| Sódíọ̀mù: | 0mg |
- •Ó ń gbé oúnjẹ aládùn lárugẹ -- Gbòǹgbò KonjacÓ ní okùn oúnjẹ odidi, ó ń mú kí ìwúwo ara ẹni dínkù pẹ̀lú oúnjẹ tó dùn, èyí tó jẹ́ 73kJ fún oúnjẹ kọ̀ọ̀kan. Ó wà ní ìrísí ikùn onírun, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccine, àti iresi konjac, ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn kò ní sùgà, glútéènì, àti glucomannan tó ní ọrọ̀ púpọ̀.
- • Ikùn onírun tí ó dá lórí Konjac-- Konjac root whole foods A fi eroja alailẹgbẹ kan ti a mọ si Konjac plant ṣe ikùn onírun, ti o wa lati Guusu ila oorun Asia, o si ni ninuGlucomannan, okun ti o ni ilera ati adayeba, ti o le yọ omi kuro ti o ṣe iranlọwọ fun jijẹ ounjẹ ati pipadanu iwuwo.
- • ÀWỌN OHUN TÍ Ó LÈ DÁN ONÍRÚN ILẸ̀ TÓ DÁN ANÚNJẸ-- Nígbà tí a bá dapọ̀ mọ́ ago omi kan sí méjì, Hairy belly yóò jẹ́ kí o gbádùn adùn dídùn tó dára, konjac hot pot jẹ́ àṣàyàn tó dára, nígbà tí o bá ń wo oúnjẹ rẹ. Àwọn okùn Konjac tí a rí nínú oúnjẹ onírun kọ̀ọ̀kan ní agbára tó ga láti fa omi sínú. Nígbà tí àwọn okùn wọ̀nyí bá kan omi nígbà tí a bá ń jẹ oúnjẹ, èyí yóò ran ọ lọ́wọ́ láti kún inú ikùn, yóò sì mú kí o ní ìmọ̀lára pé o kún àti láti ran ọ lọ́wọ́àdánù.
A: Rárá. A kò le jẹ gbòǹgbò Konjac taara, lẹ́yìn tí a bá ti ṣe é tán, ó ní carbohydrate díẹ̀.
Ọja tuntun ti ọdun 2021 ounjẹ konajc ti o ni ilera ti o gbajumọ ni ikun irun ti konajc ounjẹ vegan ti o gbajumọ
1. Ǹjẹ́ konjac dára láti jẹ?
Konjac láìsí ìtọ́jú kankan jẹ́ olóró, ó dára láti jẹ lẹ́yìn ìtọ́jú.
2. Ṣé gbòǹgbò konjac jẹ́ káàbọ̀ọ̀dù?
Rárá o, ó kún fún Glucan-mannan, irú okùn oúnjẹ tí ó lè yọ́ omi.




