Oúnjẹ tí a ti ṣetán láti jẹ | Rírọpò ìrẹsì, Ìrẹsì Konjac Lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ | Ketoslim Mo
Nípa ohun kan
Àgbékalẹ̀ ìrẹsì konjac instant rice jẹ́ kan náà pẹ̀lú ti ìrẹsì konjac, ṣùgbọ́n ìrẹsì gbígbẹ ni. O lè fi omi gbígbóná rẹ̀ bọ́ ọ fún ìṣẹ́jú díẹ̀ kí o tó jẹun. Ìrẹsì Konjac instant rice rọrùn àti kíákíá, o sì lè gbádùn oúnjẹ dídùn láàárín ìṣẹ́jú díẹ̀. Ó yẹ fún àwọn òṣìṣẹ́ ọ́fíìsì àti àwọn oníbàárà tí wọ́n ń jẹun nìkan láti gbádùn oúnjẹ tí ó rọrùn àti kíákíá; ṣùgbọ́n ìrẹsì konjac ṣe àǹfààní fún ara ènìyàn. Èròjà pàtàkì tiÀwọn KetoslimMoÀwọn ọjà konjac jẹ́ gbòǹgbò konjac, èyí tí ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ èròjà oúnjẹ. Ó ní glucomannan àti okùn oúnjẹ, kò ní suga nínú, ó sì ní kalori díẹ̀.
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Irẹsi Konjac Halal Instant |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Omi, lulú Konjac |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | Oúnjẹ Halal/Okùn gíga/Oúnjẹ oníjẹun/Adùn ata |
| Iṣẹ́: | Pípàdánù Ìwúwo, Rọrùn láti gbé, Rírọ́pò Oúnjẹ Ewébẹ̀ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Apapọ iwuwo: | 230g |
| Kabọhaidireeti: | 31g |
| Àkóónú Ọ̀rá: | 7.2g |
| Ìgbésí ayé selifu: | Oṣù 12 |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese idadoro kan |
| 2. O ni iriri ju ọdun mẹwa lọ | |
| 3. OEM ODM OBM wa | |
| 4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ | |
| 5. MOQ kekere |
| Àwọn Òtítọ́ Nípa Ìlera | |
| Ìwọ̀n méjì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | |
| Iwọn ìṣẹ́ | Àpò ìdajì (100g) |
| Iye Fun ipin kan: | 212 |
| Àwọn kalori | |
| %Iye Ojoojúmọ́ | |
| Ọ̀rá Àpapọ̀ 7.2g | 12% |
| Àròpọ̀ Kabọ̀háídéréètì 31g | 10% |
| Púrọ́tínì 3.8g | 6% |
| Okùn oúnjẹ 4.3g | 17% |
| Àròpọ̀ Súgà 0g | |
| Fi 0g ti a fi kun suga kun | 0% |
| Sódíọ̀mù 553mg | 28% |
| Kì í ṣe orísun kalori pàtàkì láti inú ọ̀rá, ọ̀rá tí ó kún fún ọ̀rá, ọ̀rá trans, cholesterol, suga, Vitamin A, Vitamin D, calcium àti iron. | |
| *Iye ogorun ojojumọ da lori ounjẹ kalori 2,000. | |
Àwọn àǹfààní wa
OUNJẸ HALAL:Ketoslim MoIrẹsi konjac jẹ́ halal ó sì bá ìlànà oúnjẹ ẹ̀sìn Islam mu. Èyí túmọ̀ sí wípé àwọn oníbàárà Mùsùlùmí lè gbádùn oúnjẹ dídùn yìí láìsí àníyàn nípa bí ó ṣe le rọ̀ mọ́ra tó.
ÀWỌN ÌWỌ̀N ONÍFÚRÓ GÍGA: Irẹsi konjac lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ ní okùn oúnjẹ, èyí tí ó jẹ́ àfikún pàtàkì fún ìtọ́jú ìlera. Okùn oúnjẹ gíga náà ń mú kí ètò oúnjẹ ṣiṣẹ́ dáadáa, ó ń dènà ìdènà, ó sì ń ran lọ́wọ́ láti ṣàkóso ìwọ̀n suga àti cholesterol nínú ẹ̀jẹ̀. Nípa jíjẹ Irẹsi Konjac wa, o lè mú kí ìwọ̀n okùn oúnjẹ rẹ pọ̀ sí i láti mú ìlera rẹ sunwọ̀n sí i.
Onjẹ ajewebe: Irẹsi konjac wa jẹ ounjẹ ajewebe laisi afikun eyikeyi. Eyi jẹ aṣayan ti o dara julọ fun awọn ti n tẹle ounjẹ awọn ololufẹ ajewebe. Boya o jẹ olufẹ ajewebe tabi ẹnikan ti n wa ounjẹ ajewebe, Awọn akoko Rice Konjac wa fun ọ ni ounjẹ aarọ ajewebe ti o ni okun.
Adùn Adùn: Irẹsi konjac wa lẹsẹkẹsẹ ni adun ti o kun fun adun ati ata, o mu iriri adun ti o nifẹ si wa fun awọn ti o nifẹ si ounjẹ ata. Adun le fi adun kun ounjẹ lakoko ti o tun nmu ebi ati ifẹ si ounjẹ pọ si. Ti o ba fẹran ounjẹ ata, iresi konjac wa yoo fun ọ ni ounjẹ gbona ti o dara.
Àwòrán Àlàyé
Ọ̀nà Sísè
Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Tó Wúlò
Ilé-iṣẹ́






