Nudulu fettuccine Shirataki kalori kekere Konjac spinach fettuccine | Ketoslim Mo
Jẹ́ kí omi hó nínú ìkòkò alábọ́ọ́dé.awọn nudulu fettuccine spinachninu kolander ki o si fi omi tutu ṣan fun iṣẹju-aaya 30. Fi awọn nudulu sinu omi gbigbona ki o si se fun iṣẹju 2-3.nudulu spinachkì yóò parẹ́ nígbà tí a bá ń se oúnjẹ nítorí pé wọn kò ní àwọ̀. Ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún oúnjẹ àárọ̀, oúnjẹ ọ̀sán àti oúnjẹ alẹ́, o sì lè jẹ ẹ́ pẹ̀lú ìgboyà. Konjac spinach fettuccine náà jẹ́ irúfettuccine konjac.
nudulu shirataki osunwon pẹlu pasita alailora ko ni kalori konjac spinach fettuccine
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Núdùlù Konjac spinach-Ketoslim Mo |
| Ìwọ̀n àpapọ̀ fún àwọn nudulu: | 270g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Iyẹ̀fun Konjac, Omi |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 0 |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | giluteni/ọra/aláìní suga, kabọhaidi kekere/okùn gíga |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù,awọn nudulu ounjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ3. OEM&ODM&OBM wa4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ Spinach Núdùlù
| Agbára: | 6Kcal |
| Púrọ́tínì: | 0g |
| Àwọn ọ̀rá: | 0 g |
| Kabọhaidireeti: | 1.6g |
| Sódíọ̀mù: | 0mg |
Àwọn nudulu Spinach
Iye Ounjẹ
Rírọ́pò Oúnjẹ Tó Dáadáa --Oúnjẹ Oúnjẹ Alágbára
Iranlọwọ ninu pipadanu iwuwo-ht
Kalori kekere
Orísun okun onjẹ tó dára
Okùn oúnjẹ tí ó lè yọ́
Dín hypercholesterolemia kù
Ore Keto
Àìlera ẹ̀jẹ̀ tó pọ̀jù
Kini awọn nudulu fettuccine Shirataki?
| Igbesẹ 1 | Konjac àti spinach tagliatne jẹ́ àdàpọ̀ konjac adayeba ti Asia àti spinach lulú. Gbogbo àpò náà ní 20 calories àti 6 giramu ti carbohydrate. |
| Igbese 2 | Nudulu Shiratakijẹ́ oúnjẹ tí ó ní ìwọ̀n kalori díẹ̀ nínú oúnjẹ kọ̀ọ̀kan. Núdùlù Shirataki jẹ́ oúnjẹ tí ó rọrùn fún keto nítorí pé ó ní carbohydrate díẹ̀ nínú rẹ̀. |
O tun le fẹran
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa




