kekere cal spaghetti konjac soba nudulu | Ketoslim Mo
Ṣé o ń yára? Pẹ̀lú fífọ omi kíákíá, àwọn wọ̀nyí jẹ́ àdánidá,awọn nudulu kalori kekereWọ́n ti ṣetán láti jẹ! Adùn wọn tí kò ní ìdàpọ̀ mú kí àwọn nudulu wọ̀nyí lè wúlò, ṣùgbọ́n ọ̀nà tí a fẹ́ràn jùlọ láti jẹ wọ́n ni láti sè wọ́n nínú ọbẹ̀ pẹ̀lú ẹfọ́ tí a gé, tàbí kí a fi adìẹ àti ẹfọ́ dín-ún. Àfikún: Ìwọ̀n oúnjẹ 4-ounce kan ń fúnni ní ìpín 15 nínú ọgọ́rùn-ún ìwọ̀n oúnjẹ tí a ń jẹ lójoojúmọ́ ní calcium. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé kì í ṣe ago wàrà kan, ó ṣì ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ èròjà oúnjẹ tí a kì í sábà rí nínú àwo nudulu kan.
Pasita tuntun ti ọdun 2021 ti ko ni aisedi ati laisi alkali ninu nudulu konjac konjac soba
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | nudulu konjac soba-Ketoslim Mo |
| Ìwọ̀n àpapọ̀ fún àwọn nudulu: | 270g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Iyẹ̀fun Konjac, Omi |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 0 |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | giluteni/ọra/alaini suga, kabọhaidi kekere/okùn gíga |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù,awọn nudulu ounjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ3. OEM&ODM&OBM wa 4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ 5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Agbára: | 8Kcal |
| Ṣúgà: | 0g |
| Àwọn ọ̀rá: | 0 g |
| Kabọhaidireeti: | 0.4g |
| Sódíọ̀mù: | 0 miligiramu |
Iye Ounjẹ
Rírọ́pò Oúnjẹ Tó Dáadáa --Oúnjẹ Oúnjẹ Alágbára




