shirataki lasagna nudulu 270 g konajc soybean tutu noodle | Ketoslim Mo
Lasagna soybean ti Shiratakia le pese ni ọpọlọpọ ọna: Akọkọ, bi otutupasita tinrin, fọ lasagna lẹẹmeji, se e ninu pan fun iṣẹju marun, yọ awọn nudulu kuro, jẹ ki o tutu, ki o si fi obe sin. Keji, o tun le se obe, fi ẹran ati ẹfọ ti ko nipọn diẹ sii didùn, apo kan tinudulu konjacjẹ 270g, apakan nla kan
Núdùlù konjac tó ga, lasagne onípele kan, àpò kan tí ó ní 270 g ti núdùlù konajc soybean tutu.
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Ewa Soybean KonjacNúdùlù Konjac Tutu-Ketoslim Mo |
| Ìwọ̀n àpapọ̀ fún àwọn nudulu: | 270g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Iyẹ̀fun Konjac, Omi, iyẹfun soybean |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | giluteni/ọra/aláìní suga, kabọhaidi kekere/okùn gíga |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù,awọn nudulu ounjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ3. OEM&ODM&OBM wa4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ 5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Agbára: | 11Kcal |
| Púrọ́tínì: | 0g |
| Àwọn ọ̀rá: | 0 g |
| Kabọhaidireeti: | 1g |
| Sódíọ̀mù: | 0mg |
Iye Ounjẹ
Rírọ́pò Oúnjẹ Tó Dáadáa --Oúnjẹ Oúnjẹ Alágbára
Iranlọwọ ninu pipadanu iwuwo-ht
Kalori kekere
Orísun okun onjẹ tó dára
Okùn oúnjẹ tí ó lè yọ́
Dín hypercholesterolemia kù
Ore Keto
Àìlera ẹ̀jẹ̀ tó pọ̀jù
Ọ̀nà jíjẹ àwọn nudulu tútù soybean
| Igbesẹ 1 | Ọ̀nà 1: Fífi omi wẹ́, gẹ́gẹ́ bí ìfẹ́ ara ẹni ti àwọn ohun mímu ayanfẹ́, a lè jẹ ẹfọ́, ẹran àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ó rọrùn púpọ̀, ó sì rọrùn láti jẹ. Ọ̀nà Kejì: Lẹ́yìn ṣíṣí àpò náà, fọ nudulu náà fún ìṣẹ́jú mẹ́ta, se omi náà sínú ìkòkò náà, fi nudulu náà sínú ìkòkò náà, sè é fún ìṣẹ́jú márùn-ún, jẹ́ kí ó hó, fi iyọ̀ àti àwọn èròjà àti àwọn oúnjẹ ẹ̀gbẹ́ rẹ̀ kí wọ́n lè jẹ ẹ́. Ọna 3: lu ikoko gbona Hinese fẹ́ràn ọ̀nà tí wọ́n fi ń jẹ ìkòkò gbígbóná náà. Tọ́ ewé ewé náà dáadáa, kí o sì fi sí orí àwo náà, kí o dúró kí ìkòkò gbígbóná náà hó, kí o sì sè é fún ìṣẹ́jú méjì, lẹ́yìn náà, o lè jẹ ẹ́. |




