ounjẹ konjac nudulu Konjac ede ajewebe Ounjẹ | Ketoslim Mo
Oríṣiríṣi ọ̀nà ló wà láti jẹ ẹ́: Edé tútù, ṣí àpótí náà, fọ ewébẹ̀ náàoúnjẹÀkọ́kọ́, fi sínú ìkòkò kí o sì sè é fún ìṣẹ́jú márùn-ún, yọ ọ́ kúrò, fi sí orí àwọn oúnjẹ ẹ̀gbẹ́ àti àwọn ohun mímu, ọ̀nà kejì láti jẹ ẹ́: Nígbà tí a bá ti sè é tí a sì ti yọ ọ́ kúrò, a lè fi ẹran tàbí oúnjẹ ẹ̀gbẹ́ mìíràn dín-ín-ná, èyí tí ó dára fún oúnjẹ oníjẹun tí ó jẹ́ ti àwọn oníjẹun.àwọn obìnrin
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Ounjẹ Ewebe Konjac-Ketoslim Mo |
| Ìwọ̀n àpapọ̀ fún àwọn nudulu: | 270g |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Iyẹ̀fun Konjac, Omi |
| Àkóónú Ọ̀rá (%): | 0 |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | giluteni/ọra/alaini suga, kabọhaidi kekere/okùn gíga |
| Iṣẹ́: | dín ìwọ̀n ara kù, dín suga nínú ẹ̀jẹ̀ kù,awọn nudulu ounjẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese kan-idaduro China2. Ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ3. OEM&ODM&OBM wa4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Agbára: | 5Kcal |
| Púrọ́tínì: | 0g |
| Àwọn ọ̀rá: | 0 g |
| Kabọhaidireeti: | 1.2g |
| Sódíọ̀mù: | 0mg |
Iye Ounjẹ
Rírọ́pò Oúnjẹ Tó Dáadáa --Oúnjẹ Oúnjẹ Alágbára
Iranlọwọ ninu pipadanu iwuwo-ht
Kalori kekere
Orísun okun onjẹ tó dára
Okùn oúnjẹ tí ó lè yọ́
Dín hypercholesterolemia kù
Ore Keto
Àìlera ẹ̀jẹ̀ tó pọ̀jù
Kọ ẹkọ diẹ sii nipa awọn ọja Ketoslim Mo
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa





