Irẹsi Konjac gbígbẹ Keto ti o ni awọ mẹta | Irẹsi Glycemic kekere | Ketoslim Mo
Nípa ohun kan
Ketoslim MoÀwọ̀ mẹ́ta KetoIrẹsi Konjac Gbẹjẹ́ ọjà tó ní èròjà tó dùn tó sì ní ìwọ̀n glycemic tó kéré, tí a ṣe ní pàtàkì fún àwọn tó ń jẹ oúnjẹ ketogenic. A fi konjac, ewébẹ̀ tó ní kalori díẹ̀, tó sì ní okun tó pọ̀ ṣe é, a fún ọ ní àfikún sí irẹsì ìbílẹ̀.
Ó wá ní àwọ̀ mẹ́ta tó mọ́lẹ̀, elése àlùkò, ewéko àti ofeefee, tó dúró fún àwọn ọkà mẹ́ta, tó ń fi onírúurú kún oúnjẹ rẹ.irẹsi konjacKì í ṣe pé yóò tẹ́ àwọn oúnjẹ rẹ lọ́rùn nìkan ni, yóò tún fi àwọ̀ tó dùn mọ́ni kún oúnjẹ keto rẹ.
Ẹ̀yà ara rẹ̀
Awọn ẹya pataki marun ti keto mẹta-awọirẹsi konjacọja atọka glycemic kekere: +
1. Oúnjẹ oníjẹun àtijọ́ ti ilẹ̀ China tí ó rọrùn láti jẹ.
2. Yan gbingbin ipilẹ adayeba
3. Gbígbìn àyíká, kò sí àwọn ajile kemikali tàbí àwọn ipakokoropaeku
4. Ṣíṣàyẹ̀wò ọwọ́ láti rí i dájú pé ọjà náà dára
5. Awọn ọja iwe-ẹri
Àwọn àǹfààní
Àwọn Àǹfààní pàtàkì mẹ́rin ti ìrẹsì konjac oní-aláwọ̀ mẹ́ta tí ó ní ìwọ̀n glycemic díẹ̀:
1. Ounjẹ, ọra kekere ati rirọpo ounjẹ kikun
2. Glycemic Kekere/ Gi Kekere
3. O dara fun awon to ni àtọgbẹ.
4. Yíyan ọkà, ó kún fún oúnjẹ àti pé ó lè jẹ ẹ́.
Àpèjúwe Àwọn Ọjà
| Orukọ ọja: | Irẹsi Konjac aláwọ̀ mẹ́ta |
| Èròjà Àkọ́kọ́: | Irẹsi, iyẹfun millet, iyẹfun agbado, iyẹfun ọdunkun elese, iyẹfun ọdunkun didùn, iyẹfun ọdunkun, iyẹfun buckwheat, iyẹfun oat, iyẹfun quinoa, iyẹfun barle highland, lulú amuaradagba alikama, lulú okun onjẹ, lulú melon kikoro, lulú cordyceps militaris, lulú seleri, lulú ewa Mung, lulú yam, lulú gbongbo kudzu, iyọ ewe mulberry, lulú wolfberry, lulú irugbin flaxseedlulú konjac, lulú poria, sitashi àgbàdo amylose giga (ti o le farada), iyọ̀ tí a lè jẹ |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara: | Gi kekere/Ọra pipẹrẹ/Kabohayidireeti Kekere/Sódíọ̀mù Kékeré |
| Iṣẹ́: | Pípàdánù Ìwúwo, Ìdínkù Suga Ẹ̀jẹ̀, Àwọn oúnjẹ míràn fún Àtọ̀gbẹ |
| Iwe-ẹri: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Apapọ iwuwo: | ṣe adani |
| Kabọhaidireeti: | 75.2g |
| Àkóónú Ọ̀rá: | 1.7g |
| Ìgbésí ayé selifu: | Oṣù 12 |
| Àkójọ: | Àpò, Àpótí, Àpò, Àpò kan ṣoṣo, Àpò ìfọṣọ |
| Iṣẹ́ Wa: | 1. Ipese idadoro kan |
| 2. O ni iriri ju ọdun mẹwa lọ | |
| 3. OEM ODM OBM wa | |
| 4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ | |
| 5. MOQ kekere |
Ìwífún nípa oúnjẹ
| Àwọn Òtítọ́ Nípa Ìlera | |
| Ìwọ̀n méjì fún àpótí kọ̀ọ̀kan | |
| Iwọn ìṣẹ́ | Àpò ìdajì (100g) |
| Iye Fun ipin kan: | 356 |
| Àwọn kalori | |
| %Iye Ojoojúmọ́ | |
| Ọ̀rá Àpapọ̀ 1.7g | 3% |
| Ọ̀rá tí ó kún 0g | 0% |
| Ọ̀rá Trans 0g | |
| Àròpọ̀ Kabọ̀háídéréètì 75.2g | 25% |
| Púrọ́tínì 7.4g | 12% |
| Okùn oúnjẹ 2.6g | 10% |
| Àròpọ̀ Súgà 0g | |
| Fi 0g ti a fi kun suga kun | 0% |
| Sódíọ̀mù 42g | 2% |
| Kì í ṣe orísun kalori pàtàkì láti inú ọ̀rá, ọ̀rá tí ó kún fún ọ̀rá, ọ̀rá trans, cholesterol, suga, Vitamin A, Vitamin D, calcium àti iron. | |
| *Iye ogorun ojojumọ da lori ounjẹ kalori 2,000. | |
Àwòrán Àlàyé
Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Tó Wúlò
Ilé-iṣẹ́






